วันนี้ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น.
คณะผู้บริหารพร้อมด้วยบุคลากรองค์การบริหารส่วนตำบลสบป่อง ร่วมขบวนเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ของจังหวัดแม่ฮ่องสอน จากอำเภอปางมะผ้า นำโดย นายวีรพงศ์ รัตนศรี นายอำเภอปางมะผ้า พร้อมกลุ่มชาติพันธ์จำนวนมาก เดินทางมาส่งมอบธงตราสัญลักษณ์ฯ ที่จุดชมวิวกิ่วลม อำเภอปาย ซึ่งเป็นพื้นที่รอยต่อระหว่างอำเภอ เพื่อส่งมอบธงตราสัญลักษณ์ ให้แก่นายเอนก ปันทะยม นายอำเภอปาย
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/446996787_886924160144927_9154454582567565174_n.jpg)
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428679831_886924290144914_2179825399401599297_n-1024x769.jpg)
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/444943077_886924273478249_6208122036336635135_n-1024x768.jpg)
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/444920351_886924213478255_3908572352348738761_n-1024x768.jpg)
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428685964_886924233478253_5033991969921963237_n-1024x768.jpg)
![](https://www.soppong.go.th/wp-content/uploads/2024/06/444944633_886924176811592_4136963368528961799_n-1-1024x683.jpg)